ANN WEB SERVICES
previous arrow
next arrow
Slider
Uncategorized

सन-उत्सवाच्या काळात आरोग्य व सामाजिक बांधिलकी जोपासा : विजयकुमार चव्हाण

शिरपूर पोलीस स्टेशन येथे शांतता समिती सभा संपन्न

शिरपूर जैन दिनांक १५/१०/२०२०

आगामी काळात नवरात्रौत्सव, दसरा, ईद ए मिलाद असे सन उत्सव आहेत. पण सोबत कोरोना महामारी सुद्धा आहे. त्यामुळे या काळात सर्वांनी आपल्या कुटूंबाच्या आरोग्यासोबत सामाजिक स्वास्थ्याची काळजी घेणारी सामाजिक बांधिलकी जोपासली पाहिजे, असे प्रतिपादन अप्पर पोलीस अधिक्षक विजयकुमार चव्हाण यांनी केले. ते स्थानिक पोलीस स्टेशन द्वारा आयोजित शांतता समितीच्या सभेत प्रमुख मार्गदर्शक म्हणून बोलत होते.

           जनतेच्या सहकार्यानेच गणेशोत्सव निर्विघ्न पार पडला. हा नवरात्रौत्सव व ईद सुद्धा त्याच पद्धतीने साजरी करायची आहे. सर्व नागरिकांनी शासनाच्या ‘माझे कुटूंब, माझी जबाबदारी’ या मोहिमेसोबत ‘माझा समाज, माझी जबाबदारी’ या भावनेतून सन उत्सव साजरे करायचे आहेत.या सन उत्सवात गरजूंना मास्क,सॕनिटायजर व इतर अत्यावश्यक वस्तू वाटा आणि कायदा, शांतता व सुव्यवस्था अबाधित राहील असे सन उत्सव साजरे करा, असे आवाहन त्यांनी याप्रसंगी केले.

              शांतता समिती सदस्यांपैकी विश्वनाथकाका भालेराव, प्रशांत देशमुख, अलिमखाँ पठाण, नंदू उल्हामाले व शाम दीक्षित यांची याप्रसंगी समयोचीत भाषणे झाले. कार्यक्रमाच्या सुरुवातीला मिसाईल मॕन तथा दिवंगत राष्ट्रपती अब्दूल कलाम यांना अभिवादन करण्यात आले.

सभेला पोलीस विभागाचे अधिकारी, कर्मचारी,पत्रकारवृंद, शांतता समिती सदस्य, पोलीस पाटील, तंटामुक्ती अध्यक्ष व सर्वधर्मीय समाज बांधव उपस्थित होते. प्रभारी ठाणे अंमलदार उदय सोयस्कर यांनी प्रास्ताविक केले. तर सुत्रसंचालन व आभार प्रदर्शन प्रशांत देशमुख सर यांनी केले. कार्यक्रमाला वरुणराजाने मधेच हजेरी लावली होती. परंतू पोलीस विभागाचे नियोजन चांगले असल्यामुळे सभा यशस्वीरित्या संपन्न झाली.

editor-in-chief

editor-in-chief and Owner GOPAL D.WADHE - 8308444934 active पोलीस टाईम्स - "सत्याचा सारथी असत्याचा कर्दनकाळ" महत्वाची सूचना : activepolicetimes.in या क्राईम न्यूज डिजीटल मेडिया मध्ये प्रसारीत होणारे विविध विषयांवरील लिखाण, डॉक्युमेंट्री, जाहिराती, विविध मान्यवरांची मते व त्यांच्या लिखाणाशी active पोलीस टाईम्स चे संपादक मंडळ सहमतच असेल असे नाही...

Related Articles

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Back to top button
active police times या डिजिटल वेबन्यूज पोर्टल वरील सर्व बातम्या,व्हिडिओ आणि फोटोचे हक्क मुख्यसंपादक श्री गोपाल वाढे यांचे कडे असून त्यांच्या पूर्वपरवानगी शिवाय कोणीही कॉपी करू नये . पोर्टल वरील बातमी कॉपी करणे दंडनीय अपराध आहे .