Uncategorized

अवैध्द दारु विक्रीवर शिरपुर पोलीसांची कारवाई ; तिघांकडुन मुद्देमाल जप्त

प्रभाकर नाईकवाडे
पिंप्री सरहद्द

शिरपुर पोलीस स्टेशन अंतर्गत येत असलेल्या केनवड, पिंप्री सरहद्द येथे अवैध्द धंद्याची गुप्त माहीती मिळताचं शिरपुर पोलीस स्टेशन यांची तिन ठिकाणी अवैध्द धंद्या करणारयावर कारवाई.

शिरपुर पोलीस स्टेशन अंतर्गत येत असलेल्या केनवड सह पिंप्री सरहद्द येथे शिरपुर पोलीसांनी टाकल्या धाडी.शिरपुर पोलीसांना अवैध्द धंद्याची गुप्त माहीती मिळाल्या मुळे शिरपुर पोलीसांनी दि.3.10.2020 रोजी 18.00 वाजता नितीन भाऊराव बुटाले,वय वर्ष 30 यांच्या कडुन 15 नग भिंगरी देशी दारु किंमत 750 रुपयाचा माल पोलीसांनी जप्त केला.दि 2,10.2020 वेळ 19.00वाजता शेख शौकत शेख अब्दुल वय वर्ष 45 यांच्या कडुन 13 नग देशी दारु भिंगरी किंमत 650 रुपयाचा माल पोलीसांनी जप्त केला. दि.4.10.2020 वेळ 19.00 वाजता संदीप अशोक जाधव वय वर्ष 30 यांच्या कडुन 12 नग देशी दारु भिंगरी किंमत 600 रुपयाचा माल पोलीसांनी जप्त केला. लगातार दोन तिन दिवस अवैध्द धंद्यावर धाडी टाकल्याने अवैध्द धंदे करणारयांचे धाबे दनानले.

मात्र अवैध्द धंदे
कितपत बंद राहतील याकडे तितकेचं नागरीकांचे लक्ष.
वावेळी सरनाईक मेजर,सोबत PC मनोज काकडे या कार्यवाहीत सहभागी होते.
याचा पुढील तपास प्रकाश सरनाईक बिट जमादार शिरपुर पोलीस हे करत आहेत.

Cheaf Editor

Chief Editor and Owner GOPAL D.WADHE - 8308444934 active पोलीस टाईम्स - "सत्याचा सारथी असत्याचा कर्दनकाळ" महत्वाची सूचना : activepolicetimes.in या क्राईम न्यूज डिजीटल मेडिया मध्ये प्रसारीत होणारे विविध विषयांवरील लिखाण, डॉक्युमेंट्री, जाहिराती, विविध मान्यवरांची मते व त्यांच्या लिखाणाशी active पोलीस टाईम्स चे संपादक मंडळ सहमतच असेल असे नाही...

Related Articles

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Back to top button
active police times या डिजिटल वेबन्यूज पोर्टल वरील सर्व बातम्या,व्हिडिओ आणि फोटोचे हक्क मुख्यसंपादक श्री गोपाल वाढे यांचे कडे असून त्यांच्या पूर्वपरवानगी शिवाय कोणीही कॉपी करू नये . पोर्टल वरील बातमी कॉपी करणे दंडनीय अपराध आहे .
Close
Close