Uncategorized

उंब्रजमध्ये पोलिस अधिकारी यांच्या कोरोना टेस्ट

अॅक्टीव्ह न्युज / सातारा
वैष्णव जाधव – माण खटाव प्रतिनिधी
७६२७८६९११८
दिनांक :- १४/०८/२०२०

सातारा जिल्हयाच्या पोलीस अधिक्षक तेजस्वी सातपुते यांनी कोरोनाच्या पार्श्वभूमीवर पोलीसांचे आरोग्याबाबत आतापर्यंत वेगवेगळे उपाय व योजना केल्या आहेत.त्यामध्ये मास्क, सॅनिटायझर,Vitamin C गोळ्या , अर्सिनिक अल्बम गोळ्या, सॅनिटायझर चेंबर, 55 वर्षावरील कर्मचारी यांनानोकरीसाठी सवलत अशा सुविधा उपलब्ध करून देण्यात आल्या आहेत.
मार्चपासून कोरोना मध्ये फिल्डवर असणारे पोलीस कर्मचारी यांचा आरोग्यचा विचार करता रॅपिड अॅन्टीजेन टेस्ट करण्याचा निर्णय घेण्यात आला आहे. आजपर्यत उंब्रज पोलीस स्टेशनचे 2अधिकारी व 46 पोलीस कर्मचारी असे एकुण 48 कर्मचारी यांची कराड व PHC उंब्रज येथे रॅपिड टेस्ट घेण्यात आली आहे. डाॅ.कुभांर यांच्या टिमच्या मार्गदर्शनखाली उंब्रज पोलीस स्टेशनचे अधिकारी व कर्मचारी यांची रॅपिड टेस्ट घेण्यात आली.सर्वाचे रिपोर्ट निगेटिव्ह आले आहेत. उर्वरित पोलीस व होमगार्ड यांच्याही टेस्ट केल्या जाणार आहोत.

       वैष्णव जाधव - सातारा प्रतिनिधी

Tags

Cheaf Editor

Chief Editor and Owner GOPAL D.WADHE - 8308444934 active पोलीस टाईम्स - "सत्याचा सारथी असत्याचा कर्दनकाळ" महत्वाची सूचना : activepolicetimes.in या क्राईम न्यूज डिजीटल मेडिया मध्ये प्रसारीत होणारे विविध विषयांवरील लिखाण, डॉक्युमेंट्री, जाहिराती, विविध मान्यवरांची मते व त्यांच्या लिखाणाशी active पोलीस टाईम्स चे संपादक मंडळ सहमतच असेल असे नाही...

Related Articles

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Back to top button
active police times या डिजिटल वेबन्यूज पोर्टल वरील सर्व बातम्या,व्हिडिओ आणि फोटोचे हक्क मुख्यसंपादक श्री गोपाल वाढे यांचे कडे असून त्यांच्या पूर्वपरवानगी शिवाय कोणीही कॉपी करू नये . पोर्टल वरील बातमी कॉपी करणे दंडनीय अपराध आहे .
Close
Close